Layin 20L/H Micro UHT/HTSTgane gwajin maganin zafi tare da ƙaramin ƙaramin tsari na lita 3 wanda ke ba da damar kwaikwayi yanayin zafi na masana'antu gaba ɗaya a cikin dakin gwaje-gwaje da cibiyoyin R&D.Tsarinmu na tsarin kula da zafi yana ba da izinin pasteurization na cikin-kwantena, pasteurization na layi da haifuwa da dafa abinci iri-iri na samfuran ruwa iri-iri.Za mu iya samar muku da nau'ikan masu musayar zafi da hanyoyi daban-daban, gami da HTST da UHT.Tsarin kula da zafi namu yana da ƙima mai ƙarfi daga 20L/H da 300L/H.
TheLayin ER-S20 20L/H Micro UHT/HTSTne sosai m.Yana ba ku damar gudanar da gwaji tare da lita 3 na samfurin kawai, rage yawan adadin abubuwan da ake buƙata, da lokacin da ake buƙata don shirye-shiryen, saiti da sarrafawa.
Bugu da ƙari, daLayin ER-S20 20L/H Micro UHT/HTSTyana taimakawa inganta ayyukan R&D ta hanyar ba ku damar gudanar da mafi yawan gwaji a cikin kwana 1.
Ana iya haɗa shi tare da homogenizer na kan layi na sama, da homogenizer na kan layi na ƙasa, da Module na DSI na layi, da majalissar cikon Aseptic na cikin layi ya dogara da ainihin bukatun ku.
1.Kayan Kiwo
2.'Ya'yan itace da kayan lambu Juices & Tsaftace
3.Shayen Kofi & Shayi
4.Magunguna
5. Kankara
6.Har yanzu abubuwan sha
7. Abincin jarirai
8.Shaye-shaye
9.Health da sinadirai masu samfur
10. Miya & Miya
1.Aiki mai sauki.
2.Faydin Aikace-aikace.
3.Modular.
4.Yawai masu sassaucin ra'ayi dangane da ainihin bukatun.
5.Ci gaban Fasaha tare da High-Level Automation.
6.Low in Maintenance halin kaka.
7.Online SIP & CIP Akwai.
8.Mafi Girman Matsayin Tsaro.
9.Full Sanitary and Aseptic Design.
10.Energy Saving zane tare da Farawa tare da ƙananan girman girman 3 lita.
1 | Suna | Layin 20L/H Micro UHT/HTST |
2 | Samfura | ER-S20 |
3 | Nau'in | Mini Lab Type don R&D cibiyar |
4 | Ƙarfin ƙima: | 20 l/H |
5 | M iya canzawa | 3 zuwa 40 l/H |
6 | Max.matsa lamba: | 10 bar |
7 | Mafi ƙarancin abinci | 3 zuwa 5 lita |
8 | Aikin SIP | Akwai |
9 | CIP aiki | Akwai |
10 | Haɗin Kan Layi na Sama | Na zaɓi |
11 | Haɗin kan layi na ƙasa | Na zaɓi |
12 | DSI Module | Na zaɓi |
13 | Cikowar Aseptic na cikin layi | Akwai |
14 | Zazzabi Haifuwa | 85 ~ 150 ℃ |
15 | Zazzabi mai fita | Daidaitacce. mafi ƙasƙanci zai iya kaiwa ≤10 ℃ ta hanyar ɗaukar ruwan sanyi |
16 | Rike lokaci | 2 & 3 & 6 seconds |
17 | 300S Holding tube | Na zaɓi |
18 | 60S Riƙe tube | Na zaɓi |
19 | Turi janareta | An gina shi |
KaraminLayin ER-S20 20L/H Micro UHT/HTSTyana ba ku damar gudanar da gwaji tare da lita 3 na samfur.Wannan yana rage adadin abubuwan da ake buƙata, lokacin shirye-shiryen, lokacin farawa da lokacin sarrafawa.Haka kuma, Layin ER-S20 20L/H Micro UHT/HTST yana ba ku damar gudanar da ƙarin gwaji a rana ɗaya, inganta haɓakar R&D ɗin ku.
Saboda sauƙin samun dama ga masu musayar zafi, gyare-gyaren tsarin tsari yana da sauƙi don aiwatarwa a cikin ƙaramin lokaci.Duk sarrafawar hannu suna da sauƙin samun dama daga gaba.
Ana ba da cikakken bayyani mai ƙarfi na tsari (zazzabi, kwarara, matsa lamba) akan allon taɓawa na Siemens tare da babban ƙuduri.Yayin farawa, sarrafawa, tsaftacewa da haifuwa PLC ne ke jagorantar mai aiki.
1. Mixer a cikin hopper feed
2.Variable rike tubes
3. Harshen Aiki daban-daban
4.Extemal data logging
5.Aseptic cika Chamber
6.Ice water Generator
7.Air Compressor mara mai
Maganin zafi zai iya gane ƙananan ƙwayoyin cuta da rashin kunna enzyme don taimakawa tsawaita rayuwar samfuran ruwa & wasu abinci da tabbatar da amincin abinci & tsawon rai.
Koyaya, tsarin maganin zafi zai lalata kayan abinci mai gina jiki na samfurin.Fahimtar dalilin da yasa wannan ke faruwa daga farkon matakan ƙirƙira, da abin da tasirin zai kasance, na iya rage lokacin tura ƙarshen samfurin zuwa kasuwa.
Domin taimaka wa kamfanoni cimma wannan dace tsari, mun ci gaba daER-S20 jerin 20L/H Micro UHT/HTST linewanda ke ba ku damar gudanar da gwaji tare da lita 3 na samfur.